ราคา 2350000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 69117.65 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม-ริเวอร์วิว | Lumpini Ville Phibulsongkhram-Riverview

Superrich Property Superrich Property
0946392355
2019-01-29 12:18:57.0
เลขที่ประกาศ: 273174

จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม-ริเวอร์วิว Lumpini Ville Phibulsongkhram-Riverview
ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม-ริเวอร์วิว | Lumpini Ville Phibulsongkhram-Riverview

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม-ริเวอร์วิว | Lumpini Ville Phibulsongkhram-Riverview

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

คอนโด ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม-ริเวอร์วิว พร้อมอยู่

เลขที่: 427863
2023-02-02 13:46:04.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 23.0 ตารางเมตร

บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด

0939695663

ขาย 1299000.00 บาท

For rent 8500 Lumpini ville Phibulsongkram river view

เลขที่: 326838
2021-01-22 22:55:00.0
Add to wishlist

ขนาดพื้นที่ 36.0 ตารางเมตร

สุเมธี

0894766312

เช่า 8500.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)